เช็คชัวร์กลัวระเบิด.

Katrayong Webboard
พฤศจิกายน 18, 2018, 03:27:57 AM*

ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: webboard.katrayong.com เปิดแล้ว !! สำหรับเพื่อนสมาชิกทุกท่าน
การค้นหาขั้นสูง  
หน้า: [1]
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เช็คชัวร์กลัวระเบิด.  (อ่าน 1736 ครั้ง)
fotokratainoi
Newbie
*

ดูรายละเอียด อีเมล์
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2014, 12:56:21 PM »

อยากสอบถามค่ะว่า พอดีซื้อรถต่อมาอีกที เจ้าของเก่าเขาไม่ได้ติดแกสจากที่นี่ค่ะ

ที่นี้ถึงเวลาต้องเชคแล้ว สามารถเข้าไปให้ที่ร้านเชคได้ไหมคะ กลัวจะมีปัญหาอ่ะค่ะ ช่วงนี้ข่าวออกบ่อย

แล้วต้องนัดก่อนไหมค่ะหรือสามารถเข้าไปใช้บริการที่ร้านได้เลยค่ะ

ขอบคุณค่ะ
ช่างแป๊ะ
Administrator
Hero Member

ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 11, 2014, 02:51:29 PM »

ขอโทษนะครับที่ตอบช้า

อู่เรารับตรวจเช็คให้กับรถทุกคันไม่ว่าจะติดที่เราหรือไม่ แต่ข้อจำกัดก็คือการปรับจูน ซึ่งจะต้องมีซอฟแวร์และสายเชื่อมต่อ อาจไม่ตรงก้บยี่ห้อของแก๊สที่ติดตั้งมาครับ

K.A.T. Auto Service
ตลาดสี่ภาค ถ.สุขุมวิท ต.ห้วยโป่ง อ.เมือง จ.ระยอง
116/65-66 ถ.สุขุมวิท ต.สัตหีบ อ.สัตหีบ จ.ชลบุรี
ติดตั้งแก๊สรถยนต์ Energy Reform/Lovato/Europegas/Atiker
080-565-4994
ช่างแป๊ะ
หน้า: [1]
  ส่งหัวข้อนี้  |  พิมพ์